Django - en to te translation catalogue (446 entries)

en: A Coruna
te: ఆ కొరున్యా

en: Aargau
te: ఆర్గౌ

en: Aguascalientes
te: అగూస్కలియెంటెస్

en: Aichi
te: ఐచి

en: Akita
te: అకిట

en: Alacant
te: అలకంట్

en: Albacete
te: అల్బాసెట్

en: Almeria
te: అల్మిరియా

en: Andalusia
te: అండలుసియా

en: Aomori
te: ఒమొరి

en: Appenzell Ausserrhoden
te: ఆప్పెంజెల్ ఆఉస్సెర్హొడెన్

en: Appenzell Innerrhoden
te: ఆప్పెంజెల్ ఈన్నెర్హొడెన్

en: Aragon
te: ఎరొగొన్

en: Arava
te: అరవ

en: Asturias
te: అస్టురియాస్

en: Avila
te: అవిల

en: Badajoz
te: బడాజొజ్జ్

en: Baden-Wuerttemberg
te: భాడెన్-వెర్తెంబెర్గ్

en: Baja California
te: బాహా కాలిఫొర్నియ

en: Baja California Sur
te: బాహా కాలిఫొర్నియ సుర్

en: Balearic Islands
te: బలెయారిక్ ద్వీపాలు

en: Banovce nad Bebravou
te: బనొవ్స నడ్ బెబ్రవౌ

en: Banska Bystrica
te: బన్స్క బైస్ట్రిక

en: Banska Bystrica region
te: భన్స్క భైస్త్రిక రాజ్యం

en: Banska Stiavnica
te: బన్స్క స్టీవ్నిక

en: Barcelona
te: బార్సిలొనా

en: Bardejov
te: భర్డెజొవ్

en: Basel-Land
te: బసెల్-లాండ్

en: Basel-Stadt
te: బసెల్-స్టద్ట్

en: Basque Country
te: బాస్క్ దెశం

en: Bavaria
te: బవారియా

en: Bedfordshire
te: బెడ్ఫర్డషైర్

en: Berlin
te: బెర్లిన్

en: Berne
te: బర్న్

en: Bizkaia
te: బిజ్కైయా

en: Borders
te: బార్డర్స్

en: Brandenburg
te: బ్రాండెంబర్గ్

en: Bratislava I
te: బ్రాటిస్లావా I

en: Bratislava II
te: బ్రాటిస్లావా II

en: Bratislava III
te: బ్రాటిస్లావా III

en: Bratislava IV
te: బ్రాటిస్లావా IV

en: Bratislava V
te: బ్రాటిస్లావా V

en: Bratislava region
te: బ్రాటిస్లావ రాజ్యము

en: Bremen
te: బ్రెమెన్

en: Brezno
te: బ్రెజ్నొ

en: Buckinghamshire
te: బఖింఘమషైర్

en: Burgenland
te: బుర్గెన్లాండ్

en: Burgos
te: బర్గొస్

en: Bytca
te: బిట్స

en: Caceres
te: కసిరెస్

en: Cadca
te: కడ్క

en: Cadiz
te: కడిజ్

en: Campeche
te: కంపెచె

en: Canary Islands
te: కనరి ద్వీపాలు

en: Cantabria
te: కంటబ్రియా

en: Carinthia
te: కారింథియా

en: Castello
te: kasTello

en: Castile and Leon
te: కస్టిల్ మరియు లియొన్

en: Castile-La Mancha
te: కస్తిల్-ల మంక

en: Catalonia
te: కటలొనియా

en: Central Scotland
te: మధ్యస్థమైన  స్కాట్లాండ్

en: Ceuta
te: క్యుట

en: Cheshire
te: చెషైర్

en: Chiapas
te: చియపస్

en: Chiba
te: చిబ

en: Chihuahua
te: చిహువహువ

en: Ciudad Real
te: సియుడాడ్ రియాల్

en: Clwyd
te: క్ల్వైడ్

en: Coahuila
te: కోహుయిల

en: Colima
te: కొలిమ

en: Cordoba
te: కొర్డొబా

en: Cornwall and Isles of Scilly
te: కార్న్వాల్ మరియు సిసిల్లీ ద్వీపాలు

en: County Antrim
te: కౌంటీ అంట్రిం

en: County Armagh
te: కౌంటీ అర్మాఘ్

en: County Down
te: కౌంటీ డౌన్

en: County Fermanagh
te: కౌంటీ ఫెర్మనాఘ్

en: County Londonderry
te: కౌంటీ లొండొండెర్రీ

en: County Tyrone
te: కౌంటీ టైరొన్

en: Cuenca
te: కువెంకా

en: Cumbria
te: కంబ్రియా

en: Derbyshire
te: డెర్బీషైర్

en: Detva
te: దెట్వ

en: Devon
te: డెవొన్

en: Distrito Federal
te: డిస్ట్రిటొ ఫెడ్రల్

en: Dolny Kubin
te: డొల్ని కుబిన్

en: Dorset
te: డొర్సెట్

en: Drenthe
te: డ్రెంత్

en: Dumfries and Galloway
te: డుంఫ్రిఎస్ మరియు గెలొవెస్

en: Dunajska Streda
te: డునజస్క స్ట్రెడ

en: Durango
te: డురంగొ

en: Durham
te: డుర్హం

en: Dyfed
te: డైఫెద్

en: East Sussex
te: తూర్పు  సుస్సెక్స

en: Eastern Cape
te: తూర్పు కెప్

en: Ehime
te: ఎహిమె

en: England
te: ఇంగ్లాండ్

en: Enter a 4 digit post code.
te: దయచేసి 4 ఆంసము తపాలు సంఖ్య ఇవ్వండి

en: Enter a postal code in the format NNNN or ANNNNAAA.
te: దయచెసి తపాలు సంహిత  NNNN లెక ANNNNAAA రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి

en: Enter a postal code in the format XX-XXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత  XX-XXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Enter a postal code in the format XXX XXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత XXX XXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Enter a postal code in the format XXXXX or XXX XX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత  (XXXXX లెక XXX XX రూపలవన్యములొ )ఇవ్వండి.

en: Enter a postal code in the format XXXXXXX or XXX-XXXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత  (XXXXX-XXX లెక XXX-XXXX రూపలవన్యము ) ఇవ్వండి.

en: Enter a tax number field (NIP) in the format XXX-XXX-XX-XX or XX-XX-XXX-XXX.
te: దయచేసి పన్ను సంఖ్యను (ణీఫ్) XXX-XXX-XX-XX లెక XX-XX-XXX-XXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి .

en: Enter a valid Austrian Social Security Number in XXXX XXXXXX format.
te: దయచేసి సరైన ఆస్ట్రేలియన్ సొషల్ సెక్యురిటి (XXXX XXXXXX రూపలవన్యము) సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid CIF.
te: దయచేసి సరైన CIF ఇవ్వండి.

en: Enter a valid CNP.
te: దయచేసి సరైన CNP ఇవ్వండి.

en: Enter a valid CUIT in XX-XXXXXXXX-X or XXXXXXXXXXXX format.
te: దయచేసి సరైన CUIT(XX-XXXXXXXX-X లెక XXXXXXXXXXXX రూపలవన్యం) ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Canadian Social Insurance number in XXX-XXX-XXX format.
te: దయచేసి సరైన కనెడియన్ సొషల్ ఇన్షురన్స్ (XXX-XXX-XXX రూపలవన్యము) సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Chilean RUT.
te: దయచేసి సరైన  చిలి RUT ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Chilean RUT. The format is XX.XXX.XXX-X.
te: సరైన చిలి RUT (XX.XXX.XXX-X రూపలవన్యము) సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Finnish social security number.
te: దయచెసి సరైన ఫిన్నిష్ సొషల్ సెక్యురిటి సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid German identity card number in XXXXXXXXXXX-XXXXXXX-XXXXXXX-X format.
te: దయచేసి సరైన జర్మన్ గుర్తు చీట్లు (XXXXXXXXXXX-XXXXXXX-XXXXXXX-X రూపలవన్యము) సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid IBAN in ROXX-XXXX-XXXX-XXXX-XXXX-XXXX format
te: దయచేసి సరైన IBAN (ROXX-XXXX-XXXX-XXXX-XXXX రూపలవన్యము) ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Icelandic identification number. The format is XXXXXX-XXXX.
te: దయచేసి సరైన ఐస్లాండిక్ గుర్తు(XXXXXX-XXXX రూపలవన్యము) సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Norwegian social security number.
te: దయచెసి సరైన నార్వెజియన్ సొషల్ సెక్యురిటి సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid SoFi number
te: దయచేసి సరైన SoFi సంఖ్య  ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Social Security number.
te: దయచేసి సరైన సొషల్ సెక్యురిటి సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid South African ID number
te: దయచేసి సరైన దక్షిణ ఆఫ్రిక  ఐడ్ ఇవ్వండి.

en: Enter a valid South African postal code
te: దయచేసి సరైన దక్షిణ ఆఫ్రిక తపాలు సాంహిత ఇవ్వండి.

en: Enter a valid Swiss identity or passport card number in X1234567<0 or 1234567890 format.
te: దయచేసి సరైన స్విస్సు గుర్తు లెక పాస్పొర్టు సంఖ్య ఇవ్వండి (X1234567<0 లెక 1234567890 రూపలావన్యము)

en: Enter a valid U.S. Social Security number in XXX-XX-XXXX format.
te: దయచేసి సరైన అమెరిక సొషల్ సెక్యురిటి (XXX-XX-XXXX రూపలవన్యము) సంఖ్య ఇవ్వండి.

en: Enter a valid VAT number.
te: దయచేసి సరైన VAT సంఖ్య  ఇవ్వండి.

en: Enter a valid phone number
te: దయచెసి సరైన దూరవాణి సంఖ్య ఇవ్వండి

en: Enter a valid phone number in one of the formats 6XXXXXXXX, 8XXXXXXXX or 9XXXXXXXX.
te: దయచేసి సరైన దూరవాణి సంఖ్య ఇవ్వండి (6XXXXXXXX, 8XXXXXXXX లెక 9XXXXXXXX రూపలావన్యము)

en: Enter a valid postal code
te: దయచేసి సరైన  తపాలు సంహిత ఇవ్వండి

en: Enter a valid postal code in the format XXXXXX
te: దయచేసి సరైన తపాలు సంహిత  XXXXXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Enter a valid postcode.
te: దయచేసి సరైన తపాలు సంహిత ఇవ్వండి.

en: Enter a valid zip code.
te: దయచేసి సరైన తపాలు సంహిత ఇవ్వండి.

en: Enter a zip code in the format XXXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత XXXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Enter a zip code in the format XXXXX or XXXXX-XXXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత  (XXXXX లెక XXXXX-XXXX రూపలవన్యము) ఇవ్వండి.

en: Enter a zip code in the format XXXXX-XXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత XXXXX-XXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Enter a zip code in the format XXXXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత XXXXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Enter a zip code in the format XXXXXXX.
te: దయచేసి తపాలు సంహిత XXXXXXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వండి.

en: Essex
te: ఎసెక్స

en: Estado de México
te: ఏస్తడొ డ మెక్సికొ

en: Extremadura
te: ఎక్స్ట్రీమదుర

en: Fife
te: ఫిఫె

en: Flevoland
te: ఫ్లెవొలాండ్

en: Foral Community of Navarre
te: ఫొరల్  కమ్యునిటి ఒఫ్ నావర్రె

en: Free State
te: ఫ్రీ స్టెట్

en: Fribourg
te: ఫ్రిబౌర్గ్

en: Friesland
te: ఫ్రియెస్లాండ్

en: Fukui
te: ఫుకుయి

en: Fukuoka
te: ఫుకొకు

en: Fukushima
te: ఫుకుషిమ

en: Galanta
te: గలంటా

en: Galicia
te: గలిషియా

en: Gauteng
te: గౌటెంగ్

en: Gelderland
te: జెల్దెర్లాండ్

en: Gelnica
te: గెల్నికా

en: Geneva
te: జెనీవా

en: Gifu
te: గిఫు

en: Girona
te: గిరొనా

en: Glarus
te: గ్లారస్

en: Gloucestershire
te: గ్లౌసెస్తెరషైర్

en: Grampian
te: గ్రాంపియన్

en: Granada
te: గ్రనడా

en: Graubuenden
te: గ్రౌబెండెన్

en: Greater London
te: గ్రెటర్ లండన్

en: Greater Manchester
te: గ్రెటర్ మాంచెస్టర్

en: Greater Poland
te: గ్రేటెర్ పొలాండ్

en: Groningen
te: గ్రొనింజెన్

en: Guadalajara
te: గువడలజర

en: Guanajuato
te: గువనజువటొ

en: Guerrero
te: గువెర్రెరొ

en: Guipuzkoa
te: గువిపుజకొవ

en: Gunma
te: గున్మ

en: Gwent
te: గ్వెంట్

en: Gwynedd
te: గ్వైనెడ్

en: Hamburg
te: హంబర్గ్

en: Hampshire
te: హాంపషైర్

en: Hertfordshire
te: హెర్ట్ఫొర్డషైర్

en: Hessen
te: హెస్సెన్

en: Hidalgo
te: హిడల్గొ

en: Highland
te: హైలాండ్

en: Hiroshima
te: హిరొషిమా

en: Hlohovec
te: లొహొవెక్

en: Hokkaido
te: హొకైడొ

en: Huelva
te: హువెల్వ

en: Huesca
te: హుఎస్కా

en: Humenne
te: హుమీనె

en: Hyogo
te: హ్యొగొ

en: Ibaraki
te: ఇబరాకి

en: Ilava
te: ఇలావ

en: Illes Balears
te: ఇల్లెస్ బలేర్స్

en: Invalid CNPJ number.
te: చెల్లని CNPJ సంఖ్య

en: Invalid CPF number.
te: చెల్లని CPF సంఖ్య

en: Invalid CUIT.
te: సరికాని  CUIT.

en: Invalid checksum for CIF.
te: చెల్లని  CIF నియంతృలెక్యం.

en: Invalid checksum for NIE.
te: చెల్లని  NIE నియంతృలెక్యం.

en: Invalid checksum for NIF.
te: చెల్లని  NIF నియంతృలెక్యం.

en: Invalid checksum for bank account number.
te: చెల్లని  కొఠీ లెక్క సంఖ్య నియంతృలెక్యం.

en: Ishikawa
te: ఇషికావా

en: Iwate
te: ఇవాటె

en: Jaen
te: జేన్

en: Jalisco
te: జలిస్కొ

en: Jura
te: జుర

en: Kagawa
te: కగావా

en: Kagoshima
te: కాగొషిమా

en: Kanagawa
te: కనగావా

en: Kent
te: కెంట్

en: Kezmarok
te: కెజ్మరొక్

en: Kochi
te: కొచి

en: Komarno
te: కొమార్నొ

en: Kosice - okolie
te: కొసైస్ - ఒకొలి

en: Kosice I
te: కొసైస్ I

en: Kosice II
te: కొసైస్ II

en: Kosice III
te: కొసైస్ III

en: Kosice IV
te: కొసైస్ IV

en: Kosice region
te: కొసైస్ రాజ్యము

en: Krupina
te: క్రుపిన

en: Kumamoto
te: కుమమొటొ

en: Kuyavia-Pomerania
te: కుయవియ-పొమెరానియ

en: KwaZulu-Natal
te: క్వజులు-నటాల్

en: Kyoto
te: క్యొటొ

en: Kysucke Nove Mesto
te: kysuke nove mesto

en: La Rioja
te: ల రిఒజ

en: Lancashire
te: లెంకషైర్

en: Las Palmas
te: లా పామాస్

en: Leicestershire
te: లెసెటర్షర్

en: Leon
te: లియొన్

en: Lesser Poland
te: లెస్సెర్ పొలాండ్

en: Levice
te: లెవిస్

en: Levoca
te: లెవొక

en: Limburg
te: లింబర్గ్

en: Limpopo
te: లింపొపొ

en: Lincolnshire
te: లింకన్షర్

en: Liptovsky Mikulas
te: లిప్టొవ్స్కి మికులాస్

en: Lleida
te: లైడ

en: Lodz
te: లొడ్జ్

en: Lothian
te: లొతియన్

en: Lower Austria
te: లొవర్ ఆస్ట్రియ

en: Lower Saxony
te: లౌఎర్ సాక్సొని

en: Lower Silesia
te: లౌఎర్ సిలెసియ

en: Lublin
te: లబ్లిన్

en: Lubusz
te: లుబుస్

en: Lucenec
te: లుసెనెక్

en: Lucerne
te: లుకర్న్

en: Lugo
te: లుగొ

en: Madrid
te: మాడ్రిడ్

en: Malacky
te: మలకీ

en: Malaga
te: మలగా

en: Martin
te: మార్టిన్

en: Masovia
te: మసొవియ

en: Mecklenburg-Western Pomerania
te: మెక్లెంబర్గ్-పశ్చిమ ఫొమెరనియా

en: Medzilaborce
te: మెద్జిలబొర్స్

en: Melilla
te: మెలిల్ల్యా

en: Merseyside
te: మర్సీసైడ్

en: Michalovce
te: మిషాలొవ్సె

en: Michoacán
te: మికోకన్

en: Mid Glamorgan
te: మిడ్ గ్లమార్గాను

en: Mie
te: మి

en: Miyagi
te: మియాగి

en: Miyazaki
te: మియజాకి

en: Morelos
te: మొరెలొస్

en: Mpumalanga
te: పుమలంగ

en: Murcia
te: మర్కియ

en: Myjava
te: మైజావా

en: Nagano
te: నగానొ

en: Nagasaki
te: నాగాసాకి

en: Namestovo
te: నేంస్తొవొ

en: Nara
te: నారా

en: Navarre
te: నవర్రె

en: Nayarit
te: నయరిట్

en: Neuchatel
te: న్యుకటెల్

en: Nidwalden
te: నిడ్వాల్డెన్

en: Niigata
te: నీగాట

en: Nitra
te: నిట్రా

en: Nitra region
te: నిట్రా రాజ్యము

en: Noord-Brabant
te: నొర్డ్-బ్రబంట్

en: Noord-Holland
te: నొర్డ్-హలాండ్

en: Norfolk
te: నార్ఫొల్క

en: North Rhine-Westphalia
te: ఉత్తర రైన్-వెస్టఫలియా

en: North Yorkshire
te: ఉత్తర యొర్కషైర్

en: Northamptonshire
te: నార్తంప్టొనషైర్

en: Northern Cape
te: naarterna kEp

en: Northern Ireland
te: నార్తెర్న ఐర్లాండ్

en: Northumberland
te: నార్థంబెర్లాండ్

en: Nottinghamshire
te: నాటింఘమషైర్

en: Nove Mesto nad Vahom
te: నొవె మెస్టొ నడ్ వాహొం

en: Nove Zamky
te: నొవె జంకి

en: Nuevo León
te: నుఎవొ లియొన్

en: Oaxaca
te: ఓక్సక

en: Obwalden
te: ఒబ్వాల్డెన్

en: Oita
te: ఒయిటొ

en: Okayama
te: ఒకయామా

en: Okinawa
te: ఒకినావా

en: Opole
te: ఒపొల్

en: Orkney Islands
te: ఓర్క్నీ ద్వీపాలు

en: Osaka
te: ఒసాకా

en: Ourense
te: ఔరెన్సె

en: Overijssel
te: ఒవెరిస్సెల్

en: Oxfordshire
te: ఆక్ష్ఫర్డషైర్

en: Palencia
te: పలెన్శియా

en: Partizanske
te: పర్తిజన్స్కె

en: Pezinok
te: పెజినొక్

en: Phone number
te: ఫోన్ నంబరు

en: Phone numbers must be in XX-XXXX-XXXX format.
te: దూరవాణి సంఖ్య XX-XXXX-XXXX రూపలావన్యములొ ఉండాలి.

en: Phone numbers must be in XXXX-XXXXXX format.
te: దూరవాణి సంఖ్య XXXX-XXXXXX రూపలవన్యములొ ఇవ్వాలి.

en: Piestany
te: పిఎస్టాని

en: Please enter a valid NIF or NIE.
te: దయచేసి సరైన NIF లెక NIEఇవ్వండి.

en: Please enter a valid NIF, NIE, or CIF.
te: దయచేసి సరైన NIF, NIE లెక CIF ఇవ్వండి .

en: Please enter a valid bank account number in format XXXX-XXXX-XX-XXXXXXXXXX.
te: దయచేసి సరైన  కొఠీ లెక్య సంఖ్య ఇవ్వండి (XXXX-XXXX-XX-XXXXXXXXXX రూపలావన్యము)

en: Podlasie
te: పొడ్లసి

en: Poltar
te: పొల్టర్

en: Pomerania
te: పొమెరానియా

en: Pontevedra
te: పొంటెవెడెర

en: Poprad
te: పొప్రడ్

en: Povazska Bystrica
te: పొవజ్స్క బ్య్స్ట్రిక

en: Powys
te: పొవిస్

en: Presov
te: ప్రెసొవ్

en: Presov region
te: ప్రెసావు రాజ్యము

en: Prievidza
te: ప్రిఎవిద్జ

en: Principality of Asturias
te: ప్రిన్సిపాలిటి ఒఫ్ ఆస్టురియాస్

en: Puchov
te: పుచొవ్

en: Puebla
te: పువెబ్ల

en: Querétaro
te: కువెరెటరొ

en: Quintana Roo
te: క్వింటన రూ

en: Region of Murcia
te: మర్కియ రాజ్యము

en: Revuca
te: రెవుక

en: Rhineland-Palatinate
te: రైనెలాండ్-ఫలాటినట్

en: Rimavska Sobota
te: రిమవ్స్క సొబొట

en: Roznava
te: రొజ్నవ

en: Ruzomberok
te: రుజొంబెరొక్

en: Saarland
te: సార్లాండ్

en: Sabinov
te: సబినొవ్

en: Saga
te: సగా

en: Saitama
te: సైతమా

en: Sala
te: సాలా

en: Salamanca
te: సలమంక

en: Salzburg
te: సాల్సబర్గ్

en: San Luis Potosí
te: సన్ లువిస్ పొటొసి

en: Santa Cruz de Tenerife
te: సాంట క్రుజ్ ద టెనెరిఫె

en: Saxony
te: సాక్సొని

en: Saxony-Anhalt
te: సాక్సొని-అనాట్

en: Schaffhausen
te: షఫౌసెన్

en: Schleswig-Holstein
te: శ్లెజ్విగ్-హొల్సటైన్

en: Schwyz
te: ష్విజ్

en: Scotland
te: స్కాట్లాండ్

en: Segovia
te: సెగొవియా

en: Select a valid brazilian state. That state is not one of the available states.
te: సరైన బ్రజిలియన్ రజ్యము ఏర్పర్చండి. ఈ రజ్యం లభ్యమైన రజ్యాలొ లెదు.

en: Senec
te: సెనెక్

en: Senica
te: సెనికా

en: Seville
te: సెవియా

en: Shetland Islands
te: షెట్లాండ్ ద్వీపాలు

en: Shiga
te: షిగ

en: Shimane
te: షిమానె

en: Shizuoka
te: షిజుఒక

en: Shropshire
te: ష్రొపషైర్

en: Silesia
te: సిలెసియా

en: Sinaloa
te: సినలో

en: Skalica
te: స్కాలికా

en: Snina
te: స్నిన

en: Sobrance
te: సొబ్రన్సె

en: Solothurn
te: సొలొథర్న్

en: Somerset
te: సొమర్సెట్

en: Sonora
te: సొనొర

en: Soria
te: సొరియా

en: South Glamorgan
te: దక్షిణ గ్లమార్గాను

en: South Yorkshire
te: దక్షిణ యొర్కషైర్

en: Spisska Nova Ves
te: స్పిస్స్కా నొవ వెస్

en: St. Gallen
te: స్త్.గాలెన్

en: Staffordshire
te: స్టఫ్ఫొర్డషైర్

en: Stara Lubovna
te: స్టరలుబ్నొవ

en: Strathclyde
te: స్త్రట్తక్లైడ్

en: Stropkov
te: స్ట్రొప్కొవ్

en: Styria
te: స్టైరియా

en: Subcarpatia
te: సుబ్కర్పతియ

en: Suffolk
te: సఫ్ఫొల్క

en: Surrey
te: సుర్రెయ్

en: Svidnik
te: స్విడ్నిక్

en: Swietokrzyskie
te: స్విటొక్ర్జిస్కియె

en: Tabasco
te: టబస్కొ

en: Tamaulipas
te: టమౌలిపాస్

en: Tarragona
te: టర్రగొన

en: Tayside
te: టేసైడ్

en: Teruel
te: టెరువెల్

en: The Chilean RUT is not valid.
te: మీరు ఇచ్చిన చిలి RUT చెల్లదు.

en: The Icelandic identification number is not valid.
te: చెల్లని ఐస్లాండిక్ గుర్తు సంఖ్య.

en: Thurgau
te: తర్గౌ

en: Thuringia
te: థురింగియా

en: Ticino
te: తికినొ

en: Tlaxcala
te: లక్స్కాలా

en: Tochigi
te: టొచిగి

en: Tokushima
te: టొకుషిమా

en: Tokyo
te: టొకియొ

en: Toledo
te: టొలిడొ

en: Topolcany
te: టొపొల్కొని

en: Tottori
te: టొట్టొరి

en: Toyama
te: టొయామా

en: Trebisov
te: ట్రెబిసొవ్

en: Trencin
te: త్రెంకిన్

en: Trencin region
te: ట్రెంకిన్ రాజ్యము

en: Trnava
te: నావా

en: Trnava region
te: ట్ర్నావా రాజ్యము

en: Turcianske Teplice
te: టుర్చీన్స్కె టెప్లిచె

en: Tvrdosin
te: దొసిన్

en: Tyne and Wear
te: టైన్ మరియు వెర్

en: Tyrol
te: టైరొల్

en: U.S. state (two uppercase letters)
te: అమెరికా రాజ్యము

en: Upper Austria
te: అప్పర్ ఆస్ట్రియ

en: Uri
te: ఉరి

en: Utrecht
te: యూట్రెక్

en: Valais
te: వలె

en: Valencia
te: వెలెన్షియా

en: Valencian Community
te: వాలెన్షియన్ కమ్యునిటి

en: Valladolid
te: వల్లడొలిడ్

en: Vaud
te: వౌడ్

en: Velky Krtis
te: వెల్కై రిటిస్

en: Veracruz
te: వెరక్రుజ్

en: Vienna
te: వియెన్నా

en: Vorarlberg
te: వొరార్లబెర్గ్

en: Vranov nad Toplou
te: వ్రనొవ్ నాడ్ టొప్లౌ

en: Wakayama
te: వకయామా

en: Wales
te: వెల్స్

en: Warmia-Masuria
te: వర్మియ-మాసురియా

en: Warwickshire
te: వార్విక్షైర్

en: West Glamorgan
te: పశ్చిమ గ్లమార్గాను

en: West Midlands
te: పశ్చిమ మిడ్లాండ్స

en: West Pomerania
te: పశ్చిమ పొమెరనియా

en: West Sussex
te: పశ్చిమ ససెక్స

en: West Yorkshire
te: పశ్చిమ యొర్కషైరె

en: Western Cape
te: పశ్చిమ కెప్

en: Western Isles
te: వెస్టెర్న ద్వీపాలు

en: Wiltshire
te: విల్టషైర్

en: Worcestershire
te: వొర్సెస్టషైర్

en: Wrong checksum for the National Business Register Number (REGON).
te: చెల్లని రష్ట్ర వ్వవహార లెక్క పట్టి సంఖ్య నియంతృలెక్యము (REGON).

en: Wrong checksum for the National Identification Number.
te: చెల్లని రష్ట్ర గుర్తు సంఖ్య నియంతృలెక్యము

en: Wrong checksum for the Tax Number (NIP).
te: చెల్లని పన్ను సంఖ్య (ణీఫ్)నియంతృలెక్యము

en: Yamagata
te: యమగాట

en: Yamaguchi
te: యామాగుచ్చి

en: Yamanashi
te: యమనాషి

en: Yucatán
te: యుకటన్

en: Zacatecas
te: జకటెకాస్

en: Zamora
te: జమొర

en: Zaragoza
te: జరగొసా

en: Zarnovica
te: జార్నొవిక

en: Zeeland
te: జీలాండ్

en: Ziar nad Hronom
te: జీర్ నాడ్ రొనొం

en: Zilina
te: జిలిన

en: Zilina region
te: జిలిన రాజ్యము

en: Zlate Moravce
te: జ్లటె మొరావ్సె

en: Zug
te: జుగ్గ

en: Zuid-Holland
te: జుఇడ్-హాలాండ్

en: Zurich
te: జురిక్

en: Zvolen
te: జ్వొలెన్
