Django - en to is translation catalogue (60 entries)

en: Content
is: Innihald

en: Metadata
is: Hengigögn

en: flagged | flagged
is[0]: flaggað
is[1]: flaggað

en: Flag selected comments
is: Flagga valdar athugasemdir

en: approved | approved
is[0]: samþykkt
is[1]: samþykkt

en: Approve selected comments
is: Samþykkja valdar athugasemdir

en: removed | removed
is[0]: fjarlægð
is[1]: fjarlægðar

en: Remove selected comments
is: Fjarlægja valdar athugasemdir

en: 1 comment was successfully %(action)s. | %(count)s comments were successfully %(action)s.
is[0]: Það tókst að %(action)s %(count)s athugasemdum.

en: %(site_name)s comments
is: %(site_name)s: athugasemdir

en: Latest comments on %(site_name)s
is: Nýjustu athugasemdir á %(site_name)s

en: Name
is: Nafn

en: Email address
is: Netfang

en: URL
is: Veffang

en: Comment
is: Athugasemd

en: Watch your mouth! The word %s is not allowed here. | Watch your mouth! The words %s are not allowed here.
is[0]: Passaðu orðbragðið! Orðið %s er ekki leyft hér.
is[1]: Passaðu orðbragðið! Orðin %s eru ekki leyfð hér.

en: If you enter anything in this field your comment will be treated as spam
is: Ef þú skrifar eitthvað hérna verður athugasemdin sjálfkrafa meðhöndluð sem ruslpóstur

en: content type
is: efnistag

en: object ID
is: kenni hlutar

en: user
is: notandi

en: user's name
is: nafn notanda

en: user's email address
is: netfang notanda

en: user's URL
is: veffang notanda

en: comment
is: athugasemd

en: date/time submitted
is: innsent dags/tími

en: IP address
is: IP tala

en: is public
is: er öllum sýnilegt

en: Uncheck this box to make the comment effectively disappear from the site.
is: Taktu hakið úr til að fjarlægja athugasemdina af vefsíðunni.

en: is removed
is: hefur verið fjarlægt

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
is: Hakaðu við þennan reit ef athugasemdin er óviðeigandi. Skilaboðin „Þessi athugasemd hefur verið fjarlægð“ birtist í staðinn.

en: comments
is: athugasemdir

en: This comment was posted by an authenticated user and thus the name is read-only.
is: Athugasemdin var send inn af innskráðum notanda og því er ekki hægt að breyta nafninu.

en: This comment was posted by an authenticated user and thus the email is read-only.
is: Athugasemdin var send inn af innskráðum notanda og því er ekki hægt að breyta netfanginu.

en: Posted by %(user)s at %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s
is: %(user)s sendi inn %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s

en: flag
is: flagga

en: date
is: dagsetning

en: comment flag
is: flagg athugasemdar

en: comment flags
is: flögg athugasemdar

en: Approve a comment
is: Samþykkja athugasemd

en: Really make this comment public?
is: Gera þessa athugasemd sýnilega?

en: Approve
is: Samþykkja

en: Thanks for approving
is: Takk fyrir að samþykkja

en: Thanks for taking the time to improve the quality of discussion on our site
is: Takk fyrir að gefa þér tíma til að bæta gæði umræðunnar á síðunni.

en: Remove a comment
is: Fjarlægja athugasemd

en: Really remove this comment?
is: Eyða þessari athugasemd?

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Thanks for removing
is: Takk fyrir að fjarlægja

en: Flag this comment
is: Flagga athugasemd

en: Really flag this comment?
is: Flagga þesa athugasemd?

en: Flag
is: Flagg

en: Thanks for flagging
is: Takk fyrir að flagga

en: Post
is: Birta

en: Preview
is: Skoða

en: Thanks for commenting
is: Takk fyrir að senda athugasemd

en: Thank you for your comment
is: Takk fyrir athugasemdina

en: Preview your comment
is: Skoða athugasemd

en: Please correct the error below | Please correct the errors below
is[0]: Vinsamlegast lagfærðu villuna fyrir neðan
is[1]: Vinsamlegast lagfærðu villurnar fyrir neðan

en: and
is: og

en: Post your comment
is: Birta athugasemd

en: or make changes
is: eða breyta
