Django - en to te translation catalogue (22 entries)

en: %(site_name)s comments
te: %(site_name)s వ్యాఖ్యలు

en: Name
te: పేరు

en: Email address
te: ఈమెయిలు చిరునామా

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: content type
te: సూచన రకం

en: object ID
te: వస్తువు ఐడి

en: user
te: వాడుకరి

en: user's name
te: వాడుకరి పేరు

en: user's email address
te: వాడుకరి ఈమెయిలు చిరునామా

en: user's URL
te: వాడుకరి URL

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: date/time submitted
te: సమర్పించిన తేదీ/సమయం

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: is public
te: బహిరంగమయినది

en: is removed
te: తీసివేయబడినది

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
te:  ఈ వ్యాఖ్యానము సరిగ్గా లేదని తోచినచో ఈ  డబ్బా ని చెక్ చేయండి

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: date
te: తేదీ

en: Remove
te: తొలగించు

en: and
te: మరియు

en: Post your comment
te: మీ వ్యాఖ్యని టపాచేయండి

en: or make changes
te: లేదా మార్పులు చేయండి
