Django - en to te translation catalogue (116 entries)

en: Are you sure?
te: మీరు కచ్చితంగా ఉన్నారా?

en: <h3>By %s:</h3>
    <ul>
te: <h3> %s తో:</h3>
    <ul>

en: All
te: అన్నీ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Unknown
te: తెలియనది

en: Any date
te: ఏ రోజైన

en: Today
te: ఈ రోజు

en: Past 7 days
te: గత  7 రోజుల గా

en: This month
te: ఈ నెల

en: This year
te: ఈ  సంవత్సరం

en: Please enter a correct username and password. Note that both fields are case-sensitive.
te: దయచేసి సరైన  వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదాలను ఇవ్వండి.

en: Please log in again, because your session has expired.
te: దయచేసి మళ్ళీ  లాగ్ ఇన్ అవ్వండి ఎందుకంటే మీ భాగము  ముగిసింది .

en: Your e-mail address is not your username. Try '%s' instead.
te: మీ ఇటపా   మీ వినియొగదారి నామము కాదు . '%s' ఇచ్చి చూడండి

en: Action:
te: చర్య:

en: action time
te: పని సమయము

en: object id
te: వస్తువు

en: object repr
te: వస్తువు

en: action flag
te: పని ఫ్లాగ్

en: change message
te: సందేశము ని మార్చంది

en: log entry
te: లాగ్ ఎంట్రీ

en: log entries
te: లాగ్ ఎంట్రీలు

en: None
te: వొకటీ లేదు

en: Changed %s.
te:  %s మార్చబడిండి

en: and
te: మరియు

en: Added %(name)s "%(object)s".
te: %(name)s "%(object)s" జతచేయబడినధి

en: Deleted %(name)s "%(object)s".
te: %(name)s "%(object)s" తొలగిబడినది

en: No fields changed.
te: క్షేత్రములు  ఏమి మార్చబడలేదు

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully.
te: %(name)s "%(obj)s"జయప్రదంగా కలపబడ్డడి

en: You may edit it again below.
te: మీరు  మళ్ళీ దీనినీ  క్రింద మార్చవచ్చు

en: You may add another %s below.
te: మీరు ఇంకొక   %s ని  క్రింద జత చేయొచ్చు

en: The %(name)s "%(obj)s" was changed successfully.
te: %(name)s "%(obj)s" జయప్రదంగా మార్చబడిండి

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully. You may edit it again below.
te: %(name)s "%(obj)s" జయప్రదంగా కలపబడ్డడి  .మీరు  మళ్ళీ దీనినీ  క్రింద మార్చవచ్చు

en: Add %s
te: %sని జత చేయండి

en: Change %s
te: %sని  మార్చంది

en: Database error
te: దత్తాంశస్థానము పొరబాటు

en: The %(name)s "%(obj)s" was deleted successfully.
te: %(name)s "%(obj)s"జయప్రదంగా తీసివేయబడ్డడి

en: Change history: %s
te: చరిత్రం మార్చు: %s

en: Log in
te: ప్రవేశించండి

en: Site administration
te: సైట్ నిర్వాహన

en: %s administration
te: %s నిర్వాహన

en: Date:
te: తారీఖు:

en: Time:
te: సమయం:

en: Add Another
te: మరివొక కలుపు

en: Page not found
te: పుట  దొరకలేదు

en: We're sorry, but the requested page could not be found.
te: క్షమించండి మీరు కోరిన పుట దొరకలేడు

en: Home
te: నివాసము

en: Server error
te: సర్వర్ పొరబాటు

en: Server error (500)
te: సర్వర్ పొరబాటు (500)

en: Server Error <em>(500)</em>
te: సర్వర్ పొరబాటు <em>(500)</em>

en: There's been an error. It's been reported to the site administrators via e-mail and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
te: పొరబాటు  జరిగింది . దానిని  నిర్వాహనాధికారులు కి ఈ మెయిల్  చేయబడ్డడి,మీ ఓపిక కి ధన్యవాదములు

en: Go
te: వెళ్లు

en: Welcome,
te: సుస్వాగతం

en: Documentation
te: పత్రికీకరణ

en: Change password
te: పాస్ వర్డ్ మార్చుకోండి

en: Log out
te: లాగ్ ఔట్

en: Django site admin
te: డ్జాంగొ యొక్క నిర్వాహనదారులు

en: Django administration
te: డ్జాంగొ నిర్వాహన

en: Add
te: చేర్చు

en: History
te: చరిత్ర

en: View on site
te: సైట్ లో చూడండి

en: Please correct the error below. | Please correct the errors below.
te[0]: క్రింద ఉన్న తప్పు  సరిదిద్దుకోండి
te[1]: క్రింద ఉన్న తప్పులు  సరిదిద్దుకోండి

en: Add %(name)s
te: %(name)s జత చేయు

en: Filter
te: వడపోత

en: Delete
te: తొలగించు

en: Yes, I'm sure
te: అవును

en: Models available in the %(name)s application.
te: మొడల్ లు %(name)s లో  దొరికే అప్ప్లికేషన్

en: Change
te: మార్చు

en: You don't have permission to edit anything.
te: మీకు ఏది మార్చటానికి అధికారము లేదు

en: Recent Actions
te: ఇటీవలి చర్యలు

en: My Actions
te: నా చర్యలు

en: None available
te: ఏమి  దొరకలేదు

en: Username:
te: వాడుకరిపేరు:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Date/time
te: తేదీ/సమయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Action
te: చర్య

en: Show all
te: అన్నీ చూపి

en: Save
te: దాచు

en: Search
te: వెతుకు

en: %(counter)s result | %(counter)s results
te[0]: %(counter)s ఫలితం
te[1]: %(counter)s ఫలితాలు

en: %(full_result_count)s total
te: %(full_result_count)s మొత్తము

en: Save as new
te: కొత్త దాని లా దాచు

en: Save and add another
te: దాచి కొత్త దానిని కలపండి

en: Save and continue editing
te: దాచి  మార్చుటా ఉందండి

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Password (again)
te: సంకేతపదం (మళ్ళీ)

en: Enter the same password as above, for verification.
te: పైన ఇచ్చిన సంకేతపదాన్నే మళ్ళీ ఇవ్వండి, సరిచూత కోసం.

en: Remove
te: తొలగించు

en: Delete?
te: తొలగించాలా?

en: Log in again
te: మళ్ళీ ప్రవేశించండి

en: Password change
te: అనుమతి పదం మార్పు

en: Password change successful
te: అనుమతి పదం  మార్పు జయప్రదమైండి

en: Your password was changed.
te: మీ    అనుమతి పదం మార్చబడిండి

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
te: దయచేసి  రక్షన కోసము, మీ పాత  అనుమతి పదం ఇవ్వండి  ,  కొత్త అనుమతి పదం రెండు సార్లు ఇవ్వండి , ఎం దుకంటే మీరు తప్పు ఇస్తే  సరిచేయటానికి

en: Old password
te: పాత  సంకేతపదం

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: Change my password
te: నా సంకేతపదాన్ని మార్చు

en: Password reset
te: అనుమతి పదం తిరిగి అమర్చు

en: Password reset complete
te: అనుమతి పదం తిరిగి మార్చు సంపూర్ణమైనది

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
te: మీ అనుమతి పదం మర్చుబడినది. మీరు ఇప్పుదు లాగ్ ఇన్ అవ్వచ్చు.

en: Password reset confirmation
te: అనుమతి పదం తిరిగి మార్చు ఖాయం చెయండి

en: Enter new password
te: కొత్త అనుమతి పదం ప్రవేశపెటండి

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
te: దయచేసి  రక్షన కోసము, మీ పాత  అనుమతి పదం ఇవ్వండి  ,  కొత్త  అనుమతి పదం  రెండు సార్లు ఇవ్వండి , ఎం దుకంటే మీరు తప్పు ఇస్తే  సరిచేయటానికి

en: New password:
te: కొత్త సంకేతపదం:

en: Confirm password:
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి:

en: Password reset unsuccessful
te: సంకేతపదపు మార్పు విఫలమైంది

en: Password reset successful
te: సంకేతపదపు మార్పు విజయవంతం

en: Your username, in case you've forgotten:
te: మీ వాడుకరిపేరు, ఒక వేళ మీరు మర్చిపోయివుంటే:

en: Thanks for using our site!
te: మా సైటుని ఉపయోగించుకున్నందుకు ధన్యవాదములు!

en: The %(site_name)s team
te: %(site_name)s జట్టు

en: E-mail address:
te: ఈమెయిలు చిరునామా:

en: Reset my password
te: అనుమతిపదం తిరిగి అమర్చు

en: All dates
te: అన్నీ  తేదీలు

en: Select %s
te: %s ని ఎన్నుకోండి

en: Select %s to change
te: %s ని మార్చటానికి  ఎన్నుకోండి
