Django - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Flag selected comments
vi: Đặt cờ những nhận xét được chọn

en: approved | approved
vi[0]: phê duyệt

en: Approve selected comments
vi: Phê duyệt những nhận xét đã chọn

en: removed | removed
vi[0]: loại bỏ

en: Remove selected comments
vi: Loại bỏ nhận xét được chọn

en: Latest comments on %(site_name)s
vi: Nhận xét cuối cùng trên %(site_name)s

en: Name
vi: Tên

en: Email address
vi: Địa chỉ email

en: URL
vi: Đường dẫn URL

en: Comment
vi: Bình luận

en: Watch your mouth! The word %s is not allowed here. | Watch your mouth! The words %s are not allowed here.
vi[0]: Hãy cẩn thận! Cụm từ %s không được sử dụng ở đây.

en: and
vi: và

en: If you enter anything in this field your comment will be treated as spam
vi: Bất kì bình luận nào bạn nhập vào đây cũng sẽ bị coi là thư rác

en: content type
vi: kiểu nội dung

en: user
vi: Người dùng

en: user's name
vi: Tên người sử dụng

en: user's email address
vi: Địa chỉ email của người sử dụng

en: user's URL
vi: Đường dẫn URL của người sử dụng

en: comment
vi: Bình luận

en: date/time submitted
vi: Ngày/giờ đã đăng kí

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: is public
vi: Được phổ biến

en: Uncheck this box to make the comment effectively disappear from the site.
vi: Không đánh dấu vào hộp này để gỡ bình luận ra khỏi Site

en: is removed
vi: Bị xóa

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
vi: Đánh dấu vào hộp này nếu bình luận không thích hợp. Tin nhắn "Bình luận đã bị xóa" sẽ thay thế vào đó.

en: comments
vi: những nhận xét

en: This comment was posted by an authenticated user and thus the name is read-only.
vi: nhận xét này đã được đăng bởi một người dùng xác thực và do đó đặt tên cho là chỉ đọc.

en: This comment was posted by an authenticated user and thus the email is read-only.
vi: nhận xét này đã được đăng bởi một người dùng xác thực và do đó email là chỉ đọc.

en: Posted by %(user)s at %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s
vi: Gửi bởi %(user)s  vào %(date)s  
    %(comment)s
    http://%(domain)s%(url)s

en: date
vi: ngày

en: comment flag
vi: cờ nhận xét

en: Approve a comment
vi: Phê duyệt một nhận xét

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Thanks for approving
vi: Cảm ơn bạn đã phê duyệt

en: Thanks for taking the time to improve the quality of discussion on our site
vi: Cảm ơn bạn đã dành thời gian để cải thiện chất lượng cuộc thảo luận trên trang web của chúng tôi

en: Remove a comment
vi: Hủy bỏ một nhận xét

en: Really remove this comment?
vi: Thực sự loại bỏ bình luận này?

en: Remove
vi: Hủy bỏ

en: Thanks for removing
vi: Cảm ơn đã loại bỏ

en: Preview
vi: Xem trước

en: Thanks for commenting
vi: Cảm ơn đã  bình luận

en: Thank you for your comment
vi: Cảm ơn vì bình luận của bạn

en: Preview your comment
vi: Xem trước bình luận của bạn

en: Please correct the error below | Please correct the errors below
vi[0]: Hãy sửa các lỗi dưới đây

en: Post your comment
vi: Đăng bình luận của bạn

en: or make changes
vi: hoặc thay đổi
