Django - en to sw translation catalogue (30 entries)

en: Remove selected comments
sw: Ondoa maoni yaliyochaguliwa

en: %(site_name)s comments
sw: maoni ya %(site_name)s

en: Name
sw: Jina

en: Email address
sw: Anuani ya baruapepe

en: Comment
sw: Maoni

en: Watch your mouth! The word %s is not allowed here. | Watch your mouth! The words %s are not allowed here.
sw[0]: Chunga mdomo wako! Neno %s haliruhusiwi hapa.
sw[1]: Chunga mdomo wako! Maneno %s hayaruhusiwi hapa.

en: and
sw: na

en: user
sw: mtumiaji

en: user's name
sw: jina la mtumiaji

en: user's email address
sw: anuani ya baruapepe ya mtumiaji

en: user's URL
sw: URL ya mtumiaji

en: comment
sw: maoni

en: date/time submitted
sw: tarehe/muda yalipotolewa

en: IP address
sw: anuani ya IP

en: comments
sw: maoni

en: date
sw: tarehe

en: Approve
sw: Pitisha

en: Thanks for approving
sw: Ahsante kwa kupitisha

en: Remove a comment
sw: Ondoa maoni

en: Really remove this comment?
sw: Kweli, ondoa maoni haya?

en: Remove
sw: Ondoa

en: Thanks for removing
sw: Ahsante kwa kuondoa

en: Post
sw: Tuma

en: Preview
sw: Hakikisha

en: Thanks for commenting
sw: Ahsante kwa kutoa maoni

en: Thank you for your comment
sw: Ahsante kwa maoni yako

en: Preview your comment
sw: Hakikisha maoni haya

en: Please correct the error below | Please correct the errors below
sw[0]: Tafadhali sahihisha kosa lifuatalo
sw[1]: Tafadhali sahihisha makosa yafuatayo

en: Post your comment
sw: Tuma maoni yako

en: or make changes
sw: au fanya mabadiliko
