Django - en to th translation catalogue (57 entries)

en: Content
th: เนื้อหา

en: flagged | flagged
th[0]: ถูกแจ้งเตือนแล้ว

en: Flag selected comments
th: แจ้งเตือนความคิดเห็นที่เลือก

en: approved | approved
th[0]: ได้รับการอนุมัติ

en: Approve selected comments
th: อนุมัติความคิดเห็นที่เลือกไว้

en: removed | removed
th[0]: ลบ

en: Remove selected comments
th: ลบความคิดเห็นที่เลือกไว้

en: 1 comment was successfully %(action)s. | %(count)s comments were successfully %(action)s.
th[0]: %(count)s ความคิดเห็นได้ถูก%(action)sเรียบร้อยแล้ว

en: %(site_name)s comments
th: ความเห็นของ %(site_name)s

en: Latest comments on %(site_name)s
th: ความเห็นล่าสุดเมื่อ %(site_name)s

en: Name
th: ชื่อ

en: Email address
th: อีเมล

en: Comment
th: ข้อคิดเห็น

en: Watch your mouth! The word %s is not allowed here. | Watch your mouth! The words %s are not allowed here.
th[0]: ระวังนะ ไม่สามารถใช้คำว่า %s ที่นี่ได้

en: and
th: และ

en: If you enter anything in this field your comment will be treated as spam
th: ถ้าคุณใส่ข้อมูลใดๆ ก็ตามในส่วนนี้ มันจะกลายเป็นสแปม

en: object ID
th: อ็อบเจ็กต์ไอดี

en: user
th: ผู้ใช้

en: user's name
th: ชื่อของผู้ใช้

en: user's email address
th: อีเมลของผู้ใช้

en: user's URL
th: URL ของผู้ใช้

en: comment
th: ข้อคิดเห็น

en: date/time submitted
th: วันและเวลาที่ส่งข้อมูล

en: IP address
th: หมายเลขไอพี

en: is public
th: สาธารณะ

en: Uncheck this box to make the comment effectively disappear from the site.
th: เลือกออกเพื่อที่จะทำให้ข้อคิดเห็นนั้นหายไปจากเว็บไซต์

en: is removed
th: ถอดออกแล้ว

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
th: เลือกเมื่อเห็นว่าข้อคิดเห็นไหนไม่เหมาะสม เมื่อข้อคิดเห็นนี้ได้ถูกลบแล้ว ข้อมูลอื่นจะถูกแสดงขึ้นแทน

en: comments
th: ความคิดเห็น

en: This comment was posted by an authenticated user and thus the name is read-only.
th: ข้อคิดเห็นนี้ได้ถูกเขียนไว้โดยผู้ใช้ที่สามารถเชื่อถือได้ จะถูกอ่านได้เพียงอย่างเดียว

en: This comment was posted by an authenticated user and thus the email is read-only.
th: ข้อคิดเห็นนี้ถูกเขียนไว้โดยผู้ใช้ที่สามารถเชื่อถือได้ ดังนั้นอีเมลนั้นจะถูกอ่านเท่านั้น

en: Posted by %(user)s at %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s
th: โพสต์โดย %(user)s ที่ %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s

en: flag
th: ธง

en: date
th: วันที่

en: comment flag
th: ธงแสดงความเห็น

en: comment flags
th: ปักธงแสดงความคิดเห็น

en: Approve a comment
th: อนุมัติความคิดเห็น

en: Really make this comment public?
th: ยืนยันที่จะให้ประชาชนแสดงความคิดเห็นนี้ไหม?

en: Approve
th: อนุมัติ

en: Thanks for approving
th: ขอบคุณสำหรับการอนุมัติ

en: Thanks for taking the time to improve the quality of discussion on our site
th: ขอบคุณที่สละเวลาเพื่อปรับปรุงคุณภาพของการสนทนาในเว็บไซต์ของเรา

en: Remove a comment
th: ลบออกความคิดเห็น

en: Really remove this comment?
th: ยืนยันที่จะลบความคิดเห็นนี้?

en: Remove
th: ลบ

en: Thanks for removing
th: ขอบคุณสำหรับการลบ

en: Flag this comment
th: ปักธงความคิดเห็นนี้

en: Really flag this comment?
th: ยืยยันที่จะปักธงความคิดเห็นนี้นี้?

en: Flag
th: ปักธง

en: Thanks for flagging
th: ขอบคุณสำหรับการปักธง

en: Post
th: โพสต์

en: Preview
th: ดูตัวอย่าง

en: Thanks for commenting
th: ขอบคุณสำหรับการให้ความคิดเห็น

en: Thank you for your comment
th: ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของคุณ

en: Preview your comment
th: แสดงตัวอย่างความคิดเห็นของคุณ

en: Please correct the error below | Please correct the errors below
th[0]: กรุณาแก้ไขข้อผิดพลาดด้านล่าง

en: Post your comment
th: โพสต์ความคิดเห็นของคุณ

en: or make changes
th: หรือทำการเปลี่ยนแปลง
