Django - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: today
ml: ഇന്ന്

en: yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: tomorrow
ml: നാളെ

en: th
ml: ആം

en: st
ml: ആം

en: nd
ml: ആം

en: rd
ml: ആം

en: %(value).1f million | %(value).1f million
ml[0]: %(value).1f മില്ല്യണ്‍ (ദശലക്ഷം)
ml[1]: %(value).1f മില്ല്യണ്‍ (ദശലക്ഷം)

en: %(value)s million | %(value)s million
ml[0]: %(value)s ദശലക്ഷം
ml[1]: %(value)s ദശലക്ഷം

en: %(value).1f billion | %(value).1f billion
ml[0]: %(value).1f ബില്ല്യണ്‍ (ശതകോടി)
ml[1]: %(value).1f ബില്ല്യണ്‍ (ശതകോടി)

en: %(value)s billion | %(value)s billion
ml[0]: %(value)s ശതകോടി
ml[1]: %(value)s ശതകോടി

en: %(value).1f trillion | %(value).1f trillion
ml[0]: %(value).1f ട്രില്ല്യണ്‍ (ലക്ഷം കോടി)
ml[1]: %(value).1f ട്രില്ല്യണ്‍ (ലക്ഷം കോടി)

en: %(value)s trillion | %(value)s trillion
ml[0]: %(value)s ലക്ഷം കോടി
ml[1]: %(value)s ലക്ഷം കോടി

en: %(value).1f quadrillion | %(value).1f quadrillion
ml[0]: %(value).1f ക്വാഡ്രില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f ക്വാഡ്രില്ല്യണ്‍

en: %(value)s quadrillion | %(value)s quadrillion
ml[0]: %(value)s ക്വാഡ്രില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s ക്വാഡ്രില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f quintillion | %(value).1f quintillion
ml[0]: %(value).1f ക്വിന്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f ക്വിന്റില്ല്യണ്‍

en: %(value)s quintillion | %(value)s quintillion
ml[0]: %(value)s ക്വിന്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s ക്വിന്റില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f sextillion | %(value).1f sextillion
ml[0]: %(value).1f സെക്സ്റ്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f സെക്സ്റ്റില്ല്യണ്‍

en: %(value)s sextillion | %(value)s sextillion
ml[0]: %(value)s സെക്സ്റ്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s സെക്സ്റ്റില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f septillion | %(value).1f septillion
ml[0]: %(value).1f സെപ്റ്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f സെപ്റ്റില്ല്യണ്‍

en: %(value)s septillion | %(value)s septillion
ml[0]: %(value)s സെപ്റ്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s സെപ്റ്റില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f octillion | %(value).1f octillion
ml[0]: %(value).1f ഒക്റ്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f ഒക്റ്റില്ല്യണ്‍

en: %(value)s octillion | %(value)s octillion
ml[0]: %(value)s ഒക്റ്റില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s ഒക്റ്റില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f nonillion | %(value).1f nonillion
ml[0]: %(value).1f നോനില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f നോനില്ല്യണ്‍

en: %(value)s nonillion | %(value)s nonillion
ml[0]: %(value)s നോനില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s നോനില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f decillion | %(value).1f decillion
ml[0]: %(value).1f ഡെസില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value).1f ഡെസില്ല്യണ്‍

en: %(value)s decillion | %(value)s decillion
ml[0]: %(value)s ഡെസില്ല്യണ്‍
ml[1]: %(value)s ഡെസില്ല്യണ്‍

en: %(value).1f googol | %(value).1f googol
ml[0]: %(value).1f ഗൂഗോള്‍
ml[1]: %(value).1f ഗൂഗോള്‍

en: %(value)s googol | %(value)s googol
ml[0]: %(value)s ഗൂഗോള്‍
ml[1]: %(value)s ഗൂഗോള്‍

en: one
ml: ഒന്ന്

en: two
ml: രണ്ട്

en: three
ml: മൂന്ന്

en: four
ml: നാല്

en: five
ml: അഞ്ച്

en: six
ml: ആറ്

en: seven
ml: ഏഴ്

en: eight
ml: എട്ട്

en: nine
ml: ഒന്‍പത്

[ctx: naturaltime]
en: %(delta)s ago
ml: %(delta)s മുമ്പ്

en: now
ml: ഇപ്പോള്‍

en: a second ago | %(count)s seconds ago
ml[0]: ഒരു സെക്കന്‍ഡ് മുമ്പ്
ml[1]: %(count)s സെക്കന്‍ഡുകള്‍ മുമ്പ്

en: a minute ago | %(count)s minutes ago
ml[0]: ഒരു മിനുറ്റ് മുമ്പ്
ml[1]: %(count)s മിനുറ്റുകള്‍ മുമ്പ്

en: an hour ago | %(count)s hours ago
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍ മുമ്പ്
ml[1]: %(count)s മണിക്കൂര്‍ മുമ്പ്

[ctx: naturaltime]
en: %(delta)s from now
ml: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ %(delta)s

en: a second from now | %(count)s seconds from now
ml[0]: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ ഒരു സെക്കന്‍ഡ്
ml[1]: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ %(count)s സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: a minute from now | %(count)s minutes from now
ml[0]: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ ഒരു മിനുട്ട്
ml[1]: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ %(count)s മിനുട്ടുകള്‍

en: an hour from now | %(count)s hours from now
ml[0]: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: ഇപ്പോള്‍ മുതല്‍ %(count)s മണിക്കൂറുകള്‍
