django - en to kn translation catalogue (22 entries)

en: Available %s
kn: ಲಭ್ಯ %s

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ

en: Choose all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ  ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Chosen %s
kn: %s ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Remove all
kn: ಎಲ್ಲಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: You have unsaved changes on individual editable fields. If you run an action, your unsaved changes will be lost.
kn: ನೀವು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ತಿದ್ದಬಲ್ಲ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಉಳಿಸಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಉಳಿಸದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಾಶವಾಗುತ್ತವೆ

en: Now
kn: ಈಗ

en: Clock
kn: ಗಡಿಯಾರ

en: Choose a time
kn: ಸಮಯವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Midnight
kn: ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ

en: 6 a.m.
kn: ಬೆಳಗಿನ ೬ ಗಂಟೆ

en: Noon
kn: ಮಧ್ಯಾಹ್ನ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Today
kn: ಈ ದಿನ

en: Calendar
kn: ಪಂಚಾಂಗ

en: Yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

en: Tomorrow
kn: ನಾಳೆ

en: January February March April May June July August September October November December
kn: ಜನವರಿ ಫೆಬ್ರುವರಿ ಮಾರ್ಚ್ ಎಪ್ರಿಲ್ ಮೇ ಜೂನ್ ಜುಲೈ ಆಗಸ್ಟ್ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ನವೆಂಬರ್ ಡಿಸೆಂಬರ್

en: S M T W T F S
kn: ರ ಸೋ ಮ ಬು ಗು ಶು ಶ

en: Show
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Hide
kn: ಮರೆಮಾಡಲು
