django - en to cy translation catalogue (57 entries)

en: Personal info
cy: Gwybodaeth bersonol

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Important dates
cy: Dyddiadau pwysig

en: Password changed successfully.
cy: Newidwyd y gyfrinair.

en: Change password: %s
cy: Newid cyfrinair: %s

en: Authentication and Authorization
cy: Dilysu ac Awdurdodi

en: No password set.
cy: Cyfrinair heb ei osod.

en: Invalid password format or unknown hashing algorithm.
cy: Fformat cyfrinair annilys neu algorithm hashio anhysbys.

en: The two password fields didn't match.
cy: Nid oedd y ddau faes cyfrinair yr un peth.

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Password confirmation
cy: Cadarnhad cyfrinair

en: Enter the same password as above, for verification.
cy: Rhowch yr un cyfrinair ag uchod, er mwyn ei wirio.

en: Raw passwords are not stored, so there is no way to see this user's password, but you can change the password using <a href="password/">this form</a>.
cy: Ni storir cyfrineiriau crai felly does dim modd i weld cyfrinair y defnyddiwr hyn, ond gallwch newid y gyfrinair gan ddefnyddio'r  <a href="password/">ffurflen hwn</a>.

en: Please enter a correct %(username)s and password. Note that both fields may be case-sensitive.
cy: Teipiwch yr %(username)s a chyfrinair cywir ar gyfer cyfrif staff. Noder y gall y ddau faes fod yn sensitif i lythrennau bach a llythrennau bras.

en: This account is inactive.
cy: Mae'r cyfrif yn anweithredol.

en: Email
cy: Ebost

en: New password
cy: Cyfrinair newydd

en: New password confirmation
cy: Cadarnhad cyfrinair newydd

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
cy: Rhoddwydd eich hen gyfrinair yn anghywir.  Triwch eto.

en: Old password
cy: Hen gyfrinair

en: Password (again)
cy: Cyfrinair (eto)

en: iterations
cy: iteriadau

en: work factor
cy: ffactor gwaith

en: checksum
cy: prawfswm

en: name
cy: enw

en: codename
cy: enw arwyddol

en: permission
cy: hawl

en: permissions
cy: hawliau

en: group
cy: grŵp

en: groups
cy: grwpiau

en: password
cy: cyfrinair

en: last login
cy: mewngofnod diwethaf

en: superuser status
cy: statws uwchddefnyddiwr

en: Designates that this user has all permissions without explicitly assigning them.
cy: Dynoda bod gan y defnyddiwr yr holl hawliau heb eu dynodi'n benodol.

en: user permissions
cy: hawliau defnyddiwr

en: Specific permissions for this user.
cy: Caniatâd penodol ar gyfer y defnyddiwr hwn.

en: username
cy: enw defnyddiwr

en: Required. 30 characters or fewer. Letters, digits and @/./+/-/_ only.
cy: Gofynnol. 30 nod neu lai. Llythrennau, digidau a @/./+/-/_ yn unig.

en: A user with that username already exists.
cy: Mae'r enw defnyddiwr yn bodoli'n barod.

en: first name
cy: enw cyntaf

en: last name
cy: cyfenw

en: email address
cy: cyfeiriad ebost

en: staff status
cy: statws staff

en: Designates whether the user can log into this admin site.
cy: Dynoda os gall y defnyddiwr fewngofnodi i'r adran weinyddol.

en: active
cy: gweithredol

en: Designates whether this user should be treated as active. Unselect this instead of deleting accounts.
cy: Dynoda os ydy'r defnyddiwr yn weithredol.  Dad-ddewiswch hwn yn lle dileu cyfrifon.

en: date joined
cy: dyddiad ymuno

en: user
cy: defnyddiwr

en: users
cy: defnyddwyr

en: Password reset on %(site_name)s
cy: Ailosod cyfrinar ar %(site_name)s

en: Logged out
cy: Allgofnodwyd

en: Password reset
cy: Ailosod cyfrinair

en: Enter new password
cy: Rhowch gyfrinair newydd

en: Password reset unsuccessful
cy: Ailosod y cyfrinair yn aflwyddiannus

en: Password reset complete
cy: Cwblhawyd ailosod y cyfrinair

en: Password change
cy: Newid cyfrinair

en: Password change successful
cy: Newid cyfrinair yn llwyddianus
