django - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Personal info
te: వ్యక్తిగత సమాచారం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Important dates
te: ముఖ్యమైన తేదీలు

en: Password changed successfully.
te: సంకేతపదాన్ని విజయవంతంగా మార్చారు.

en: Change password: %s
te: సంకేతపదాన్ని మార్చుకోండి: %s

en: The two password fields didn't match.
te: ఈ రెండు అనుమతి పదాలు అసమానమైనంగ ఉన్నాయి

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Password confirmation
te: సంకేపదపు నిర్ధారణ

en: Enter the same password as above, for verification.
te: ఇందాక ఇచ్చిన అనుమతిపదం మళ్ళీ ఇవ్వండి పరిశీలన కోసము

en: This account is inactive.
te: ఈ ఖాతా అచేతనమైనది

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: New password confirmation
te: కొత్త సంకేతపదపు నిర్ధారణ

en: Old password
te: పాత  సంకేతపదం

en: Password (again)
te: సంకేతపదం (మళ్ళీ)

en: name
te: పేరు

en: codename
te: సంహితనామము

en: permission
te: అనుమతి

en: permissions
te: అనుమతులు

en: group
te: గుంపు

en: groups
te: గుంపులు

en: password
te: సంకేతపదం

en: last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: user permissions
te: వాడుకరి అనుమతులు

en: username
te: వాడుకరిపేరు

en: A user with that username already exists.
te: ఈ నామముతొ ఇంకొ వినియొగదారి ఉన్నరు

en: first name
te: మొదటి పేరు

en: last name
te: ఇంటి పేరు

en: staff status
te: ఉద్యోగస్తుల  స్థితి

en: active
te: క్రియాశీలం

en: date joined
te: చేరిన తేదీ

en: user
te: వాడుకరి

en: users
te: వాడుకరులు

en: Logged out
te: నిష్క్రమించారు
